ผู้เขียน หัวข้อ: เอาข้อมูลดีๆมาแนะนำครับ  (อ่าน 1454 ครั้ง)

gamara3

• Top Secrets
  • Jr. Member
  • *
เอาข้อมูลดีๆมาแนะนำครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 05:32:52 PM »
แต่ผมคงไม่ได้ไป  :'( แต่น่าสนใจมากๆเลยครับ

เชิญเข้าร่วมสัมมนาวิชาการ(ฟรี) หัวข้อ

gamara3

• Jr. Member
  • *
Re: เอาข้อมูลดีๆมาแนะนำครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 07:19:58 PM »
โดนลบแล้วเหรอครับ คือมันหายไปไหนน้อ

supersonics

• Hero Member
  • *
Re: เอาข้อมูลดีๆมาแนะนำครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 07:33:21 PM »
โดนลบแล้วเหรอครับ คือมันหายไปไหนน้อ

เครื่องหมาย " " ... ต้องพิมพ์ลงในช่องโพสท์ด้วยตัวเอง

ถ้าก๊อปมาจากที่อื่นเช่น Word หรือเว็บไซท์อื่น
เว็บบอร์ดมันจะเกิด error แล้วตัดข้อความโดยอัตโนมัติ

เวลาก๊อปจากที่อื่นเอามาวาง ต้องลบเครื่องหมายคำพูด "..." อันเดิมออก แล้วคีย์ลงไปเอง
ข้อความที่โพสท์ก็จะมองเห็นได้