ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณอาจารย์ supersonics เป็นอย่างสูง  (อ่าน 690 ครั้ง)

herospur

• Top Secrets
  • Newbie
  • *
ขอขอบคุณอาจารย์ supersonics เป็นอย่างสูง
« เมื่อ: เมษายน 25, 2016, 07:01:18 PM »
เรื่องคือว่า เมื่อเย็นนี้ผมต้องการโอนเงินให้กับน้องชายผมจำนวนหนึ่ง ผ่าน ibanking  ด้วยความเร่งรีบของผม  ทำให้โอนผิดเข้าบัญชีอาจารย์ supersonics  ผมติดต่ออาจารย์และอาจารย์ก็โอนคืนมาให้ผมเรียบร้อยแล้ว  ยังไงขอบขอบคุณอาจารย์  มา ณ  โอกาสนี้ด้วยนะครับ