ผู้เขียน หัวข้อ: สัมมนา ครั้งที่ 4  (อ่าน 26876 ครั้ง)

Ctrl-Alt-Del

• Top Secrets
  • Full Member
  • *
Re: สัมมนา ครั้งที่ 4
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 11:34:44 AM »
ตื่นเต้นมากครับ อยากให้ถึงวันสัมนาเร็วๆเลย  ;D

supersonics

• Hero Member
  • *
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 11:38:39 AM »
ผู้ใดต้องการอาหารเจ หรืออาหารอิสลาม กรุณาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ

จำได้ว่ามี 2 ท่าน คือ คุณเอ กับ คุณเสรี
หากมีท่านอื่นอีก กรุณาแจ้งมาล่วงหน้าด้วยครับ จะได้แจ้งทางโรงแรมไว้ก่อน

a116

• *
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 11:41:53 AM »
ผู้ใดต้องการอาหารเจ หรืออาหารอิสลาม กรุณาแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ

จำได้ว่ามี 2 ท่าน คือ คุณเอ กับ คุณเสรี
หากมีท่านอื่นอีก กรุณาแจ้งมาล่วงหน้าด้วยครับ จะได้แจ้งทางโรงแรมไว้ก่อน
ครับ อาหารอิสลามเหมือนเดิมครับ  ;D

พัฒน์ (ringo)

• *
    • #redbubblesunsetdesign
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 01:06:38 PM »
ของผมอาหารอะไรก็ได้ครับ อาหารแมวผมก็ยังกินมาแล้ว  :)

IM Man

• *
  • "ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน"
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 01:25:23 PM »
ตื่นเต้นฝุดๆ เหมือนกันครับ  ;D
ไว้เตือนสติกันนะครับ

kurng

• *
  • เป้าหมายใหม่ ปีนี้ 35000$ ปีที่แล้ว ไม่ได้ตามเป้า
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 02:23:20 PM »
ตื่นเต้นฝุดๆ เหมือนกันครับ  ;D

ผมยังยาวหรือเปล่า   แต่ของพี่จะหมดหัวแล้ว ฮา ๆ   ไอ้ที่เหลือก็เปลี่ยนสีซะแล้ว

February

• *
  • Let's start new project !!!
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 03:06:51 PM »

ผมยังยาวหรือเปล่า   แต่ของพี่จะหมดหัวแล้ว ฮา ๆ   ไอ้ที่เหลือก็เปลี่ยนสีซะแล้ว

บร๊ะ นี่มันมาดเสี่ยเห็นๆ  ;D

kurng

• *
  • เป้าหมายใหม่ ปีนี้ 35000$ ปีที่แล้ว ไม่ได้ตามเป้า
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 03:40:47 PM »

บร๊ะ นี่มันมาดเสี่ยเห็นๆ  ;D

คุณ February พูดดีจริง ๆ ;D    แต่แถวบ้านผม ไม่ค่อย มีใครเชื่อว่าผมมีกระตัง  เพราะผมอยู่โทรมเหลือเกิน   กินข้าวเที่ยงกับไข่เจียว น่าสงสาร

zaanook

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 03:44:22 PM »
อาจารย์ Supersonics
ของจองอาหารเจ ด้วยคนคร้า
หนึ่งที่
ขอบคุณค่ะ
Zaanook

panrin

• *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 04:52:22 PM »

อาหารอิสลามครับ

bandon

• Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 08:47:36 PM »
อาจารย์ครับ clickbank return นี่เราจะทำในรูปแบบไหนครับ น่าสนใจมาก พอจะเกริ่นคร่าวๆหน่อยได้ไหมครับ

Article Marketing ล่มสลายไปหลายปีแล้ว ตั้งแต่เจอ Panda ตะปบ
ทำให้ผมต้องย้ายพรรคไปซบ KDP เสียพักหนึ่ง
พอ KDP ล่มก็กระโดดมาหาน้อง apps ตอนนี้ยังไปได้ดีอยู่

แต่ผมมันศิษย์เก่า ClickBank ยังคิดถึงสถาบันเก่า เพราะสมัยก่อนเคยได้รับค่าคอมมิชชั่นทีละ $37-79 รับกันจนจุก
จะหาเว็บไหนจ่ายแพงขนาดนี้ได้ยากนัก
อยากรู้ว่าตอนนี้เทพฝรั่งยังทำกันหรือเปล่า หรือว่าไปทางอื่นแล้ว
ผมไปเจอวิธีของกูรูชาวอังกฤษ ที่มันใช้วิธีอื่นซึ่งง่ายกว่า Article Marketing ลองไปแล้วก็ใช้ได้ ไม่ได้โม้

กราฟที่แสดงยอดเงิน นี่เห็นแล้วรู้เลยว่าเป็นเอกลักษ์เลยว่าเป็นยอดเงินของ CB เช็คใบแรกที่ได้รับก็จาก CB นี่แหละ เป็นเงินไทยก็ไม่กี่พันเอง.....
ป.ล โรงแรมไปรถไฟฟ้ายังไงนะครับ

kurng

• *
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2013, 09:12:39 PM »

กราฟที่แสดงยอดเงิน นี่เห็นแล้วรู้เลยว่าเป็นเอกลักษ์เลยว่าเป็นยอดเงินของ CB เช็คใบแรกที่ได้รับก็จาก CB นี่แหละ เป็นเงินไทยก็ไม่กี่พันเอง.....
ป.ล โรงแรมไปรถไฟฟ้ายังไงนะครับ

ดูแผนที่เลยครับ   ผมเองขึ้นรถตู้ไปลงหน้าจตุจักร แล้วต่อรถไฟใต้ดิน ได้มีโอกาสขึ้นรถไฟใต้ดินก็ครั้งแรก เมื่อคราวสัมนาครั้งก่อน  โครตบ้านนอกเลยผม  ผมถามเจ้าหน้าที่ ที่สถานีว่าให้ช่วย บอกวิธีการขึ้น ฮา ๆก็คนมันไม่เคยนิน่า  เขายังทำหน้างง  เหมือนไม่เชื่อว่าจะมีคนไม่รู้

4Azlan

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 10:32:04 AM »
ถ้ามารถไฟใต้ดิน MRT ลงสถานีห้วยขวาง ห่างจากโรงแรมประมาณ 200 เมตร  เดินออกกำลังการนิดหน่อยก็ถึงครับ หรือจะพึ่งพาวินมอไซค์ ก็ได้ครับ ไม่น่าเกิน 20 บาท

zaanook

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 08:57:48 PM »

ขอจองอาหารเจด้วยคนค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Zaanook..

supersonics

• *
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 09:04:42 PM »

ขอจองอาหารเจด้วยคนค่ะ
ขอบคุณค่ะ
Zaanook..

แจ้งโรงแรมเขาไปแล้วครับ
อาหารเจ 1 อาหารอิสลาม 3
ส่วนผู้อื่นเลือกตามใจชอบครับ