ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาจัดห้องนั่งเล่น  (อ่าน 6023 ครั้ง)

kurng

• Top Secrets
  • Hero Member
  • *
  • เป้าหมายใหม่ ปีนี้ 35000$ ปีที่แล้ว ไม่ได้ตามเป้า
แวะมาจัดห้องนั่งเล่น
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 09:17:16 AM »
วันนี้ว่าง ขอเข้ามาจัดห้องนั่งเล่น เป็นคนแรกเลย
ผมวางเก้าอี้ไว้ด้านใน ใกล้หน้าต่าง
มองออกไปจะเห็นวิวทะเล
วิวภูเขาต้องออกไปนั่ง ตรงเฉลียง

ใครว่างก็แวะเข้ามาพักผ่อน
ถึงไม่ว่าง ก็แวะมาพัก มาระบาย มาถามไถ่สารทุกข์สุขดิบกัน

ผมนายคัง วันนี้ยังสบายดี ฮา ๆ  พรุ่งนี้ไม่รู้เหมือนกัน

dek_mai

• Jr. Member
  • *
Re: แวะมาจัดห้องนั่งเล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 11:54:26 AM »
แวะมาทักทายคับ ;D
สวัสดี ท่าน อ.ซุป และ พี่ๆทุกท่าน

ผมเองก็สบายดี ยังไม่เปิดเทอมเลยมีเวลาเข้ามาทักทายทุกท่านครับ

ว่าแต่บ้านใหม่ช่วงนี้เงียบๆจังนะครับ   :o
ล้มแล้วไม่ลุก ก็มีแต่คนตายเท่านั้น!!!

IM Man

• *
  • "ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 12:52:21 PM »
ผมขอมานั่งชมทะเลด้วยครับ  ;D
ไว้เตือนสติกันนะครับ

Bergerian

• Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 01:57:56 PM »
สวัสดี ท่าน อ.ซุป และ พี่ๆทุกท่าน

ผมเองก็สบายดี ยังไม่เปิดเทอมเลยมีเวลาเข้ามาทักทายทุกท่านครับ

ว่าแต่บ้านใหม่ช่วงนี้เงียบๆจังนะครับ   :o

สวัสดี อ.ซุป และพี่ๆทุกท่าน เช่นกันครับ   ;D

คุณ dek_mai ยังไม่เปิดเทอม ส่วนผมยังไม่ ปิดเทอม ครับ แหะๆ ต้องจัดเวลาเรียน อ่านหนังสือ กับ ทำ KDP ครับ  :)

permanentrich

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 02:09:34 PM »
บ่ายๆ จัดกาแฟหอมๆ ร้อนๆ.. เคล้าสายลม กันสักหน่อยครับ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน  ;)

newcome

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 02:57:21 PM »
หวัดดีครับ ทุกๆ ท่าน  ขอให้สุขี ๆ รับเงิน KDP  เกินเดือนละ แสน ทุกคนนะครับ

MoonLord

• Full Member
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 02:59:29 PM »
บ่ายๆ จัดกาแฟหอมๆ ร้อนๆ.. เคล้าสายลม กันสักหน่อยครับ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน  ;)

555 บ้านผมตอนนี้ฝนตกมาคลายร้อนแล้วครับ ออกไปไหนไม่ได้เลยวันนี้  ;)
Life is Easy. Why Do We Make It So Hard?

Doody

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 06:53:53 PM »

ที่เงียบๆ ก็เพราะหลายคนยังไม่รู้ว่ามีบอร์ดนี้
บางคนเป็นขาประจำกระทู้ KDP ที่บอร์ดเก่า แต่พวกเขายังตามหาเราไม่เจอ
บอร์ดเก่าเข้าไม่ได้สิบกว่าวันแล้ว ไม่รู้จะติดต่อพวกหน้าเก่ายังไง

บอร์ดนี้เพิ่งเปิดได้อาทิตย์เดียว ยังต้องปรับปรุงอีกหลายเรื่อง
ท่านอาจารย์ใหญ่กำลังเตรียมเพิ่มเนื้อหาให้เว็บบอร์ด แต่ยังไม่ได้เรียบเรียงข้อมูลให้เป็นเรื่องราว
อีกสักเดือนตรงนี้คงไม่เงียบหรอกครับ

kim

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 08:32:52 PM »
ช่วงนี้รู้สึกเนือยๆ นอยด์ๆ มานั่งเล่นเย็นๆ ให้สบายใจก่อน ค่อยกลับไปสู้ใหม่

world

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 08:38:51 PM »
อบอุ่นดีครับ(อากาศ)  ;D

run95

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 09:50:56 PM »
ไปไหว้หลวงพ่อโสธรมาเลยขอเอาบุญมาฝากทุก ๆ ท่านในบอร์ด
ขอให้ทุกท่านค้าขายร่ำรวย acc.ปลอดภัย สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนนะครับ

attribute

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 10:59:00 PM »
เข้ามาทักทายเช่นกันครับ

HCaine

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:33:11 AM »
เข้ามานั่งเล่นด้วยคนครับ ตอนนี้ไม่กล้าอัพหนังสือ ไม่กล้ายุ่งเกี่ยวกับ PD เลยมานั่งเตร็ดเตร่ในนี้ด้วยคนครับ... ลมเย็นดีนะครับ แฮ่ะ แฮ่ะ

February

• *
  • Let's start new project !!!
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:43:13 PM »
แวะมาด้วยคน ที่บ้านฝนตกทั้งวัน เย็นดีครับ ว่าแล้วก็หลับตาพริ้มซะหน่อย

panrin

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 02:53:08 PM »
แวะมาแล้วครับ