ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่น etoro มั้ยครับ  (อ่าน 1492 ครั้ง)

gamara3

• Top Secrets
  • Jr. Member
  • *
มีใครเล่น etoro มั้ยครับ
« เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 03:21:01 PM »
กลัวขาดทุนจังเลย

run95

• Top Secrets
  • Hero Member
  • *
Re: มีใครเล่น etoro มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 03:59:43 PM »
ลองเทรดเดโมเล่นก่อนครับ อย่าเพิ่งลงเงินจริง ลองเทรดเดโมดูสักสามเดือนก่อน
ตลาดนี้เสี่ยงสูงครับ ถ้าจะเทรดจริง ๆ ลองหาข้อมูลของ fxopen ดูครับ

ปล.เมืองไทยไม่มีกฏหมายรองรับนะครับ ถ้าโบรกปิด หรือ เบี้ยวไม่สามารถเอาผิดใครได้นะครับ
เพราะฉนั้นก่อนจะเทรดเงินจริงคิดดี ๆ ก่อนนะครับ