ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องลับ เปิดแล้ว!!! กรุณาอ่านข้อตกลง  (อ่าน 22401 ครั้ง)

run95

• Top Secrets
  • Hero Member
  • *
Re: ห้องลับ เปิดแล้ว!!! กรุณาอ่านข้อตกลง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 09:31:36 PM »
อยากให้บอร์ดมีระบบแบบนี้ ไว้ที่ห้องบนดิน
สมมติเกิดมีใครอยากแชร์อะไรแต่อยากจะให้เห็นกันเฉพาะ
คนในบอร์ด ให้มีการซ่อนข้อความ ต้องมีการตอบข้อความ
ก่อนถึงจะเห็นสิ่งที่คนเอามาแชร์ได้ เผื่อเป็นข้อมูลที่ไม่ได้เป็นเชิงลึก
มากนักแต่อยากให้เห็นกันเฉพาะคนในบอร์ด
อย่่างน้อยก็ต้องเป็นสมาชิกก่อนถึงจะเห็น ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2012, 09:36:10 PM โดย run95 »

gamara3

• Jr. Member
  • *
Re: ห้องลับ เปิดแล้ว!!! กรุณาอ่านข้อตกลง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 10:12:13 PM »
อยากเข้าด้วยคนครับ จะแนะนำตัวยังไงครับเนี่ย
มีหนังสือ 2 แรก วิดีโอ 2 ชุด ไม่มีผลงานโดดเด่น โดนบล็อกเพราะ plr 1ที
ตอนนี้ยังไม่มีเงินอีกต่างหาก
ถ้าผ่านพิจารณารอสิ้นเดือนนะครับ
 ;D

Ctrl-Alt-Del

• Full Member
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 10:30:21 PM »
เย้ๆ ดีใจๆ โอนผ่าน Paypal ได้มั๊ยคร้าบ
ถ้าได้ กี่ $ ครับ ผมทำงานห่างไกลความเจริญ
กลัวจะหาตู้ ATM โอนให้ลำบากครับ กว่าจะกลับถึงบ้านก็ค่ำๆแล้ว แหะๆ

ojogabonitoo

• Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 11:22:51 PM »
ผมจะมีสิทธิ์มั๊ยเนี่ย

เป็นสมาชิกบอร์ด sem ส่งคำถามไปถาม อ.เป็นบางครั้ง

มีหนังสือคุณ doody ในครอบครอง - -"

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 11:27:52 PM »
เย้ๆ ดีใจๆ โอนผ่าน Paypal ได้มั๊ยคร้าบ
ถ้าได้ กี่ $ ครับ ผมทำงานห่างไกลความเจริญ
กลัวจะหาตู้ ATM โอนให้ลำบากครับ กว่าจะกลับถึงบ้านก็ค่ำๆแล้ว แหะๆ

PayPal ของผม error  ถ้าพรุ่งนี้แก้ได้จะส่งลิงค์ไปให้

ส่วนคนที่เป็นสมาชิกห้องลับประมาณ 10 คน ขอให้รออ่านจนจบก่อนค่อยลงมือทำ
อย่าเพิ่งร้อนวิชา เดี๋ยวจะผิดพลาดได้

Mr.B

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 08:01:27 AM »
ผมก็เหมาหนังสือ + DVD อาจารย์มาศึกษาเหมือนกันครับ
พึ่งทำมา เดือนกว่าๆ   มีหนังสือ 20 เล่ม 
ตีแตกไปประมาณ 20 เหรียญ

pd ล้วนๆ   ยังไม่คล่องเลยครับทำหนังสือช้ามาก 

ยังไงฝากตัวด้วยนะครับ  วันนี้พึ่งเข้ามาเจอบอร์ด เดี๋ยวจะไปโอนเงิน + DVD อันใหม่แล้วจะมาแจ้งอาจารย์อีกทีนะครับ ^ ^
"Winners never quit quitters never WIN."

"ผู้ชนะไม่เคยล้มเลิก  ผู้ล้มเลิกไม่เคยชนะ"

kindlefire

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 10:25:21 AM »
เด็กใหม่ที่ไม่ลืมคุณคนไม่รู้ว่ามีสิทธิ์ไหม ???

katana

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 11:52:09 AM »
แล้วผมจะพลาดได้ยังไง..... ;D

manissa

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 09:00:30 PM »
ทำการโอนเงินแล้ววันนี้ค่ะ แจ้งรายละเอียดไปทางอีเมลล์แล้ว
รอเข้าห้องลับค่ะ  :)

Targaryen

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 02:44:57 PM »
ขอหาประสบการณ์และเทคนิคที่เป็นประโยชน์ให้ทุกคนได้แล้วจะขอตามไปด้วยคนครับ  ;D

permchai

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 12:53:50 PM »
อาจารย์ซุปลืมผมไปยังอ่ะครับ ขอตามไปห้องลึกลับ เอ้ย ห้องลับด้วยคนนะครับ  ;D
พอดีเพิ่งตามหาบอร์ดเจอ ที่เงียบ ๆ ไปช่วงนี้ตามนั่งโละกะแก้หนังสือเก่า ๆ อยู่
โอนเงินให้อาจารย์หลัวโพสต์ข้อความนี้แล้วนะครับ

ขอบคุณอาจารย์ครับ

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 01:01:34 PM »
อาจารย์ซุปลืมผมไปยังอ่ะครับ ขอตามไปห้องลึกลับ เอ้ย ห้องลับด้วยคนนะครับ  ;D
พอดีเพิ่งตามหาบอร์ดเจอ ที่เงียบ ๆ ไปช่วงนี้ตามนั่งโละกะแก้หนังสือเก่า ๆ อยู่
โอนเงินให้อาจารย์หลัวโพสต์ข้อความนี้แล้วนะครับ

ขอบคุณอาจารย์ครับ

ผมไม่ไ้ด้ลืมคุณ permchai หรอกครับ
เป็นคนมาทีหลัง แต่ความตั้งใจสูงมาก ป่านนี้คงถึงหลักพันเหรียญไปแล้ว

ส่งเมลไปบอกเป็นคนแรกๆ ส่งพร้อมๆกันหลายคน แต่บางคนไม่ได้รับ สงสัยจะอยู่ใน Junk Mail
ลองเช็คดู

permchai

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2012, 05:09:14 PM »
ผมไม่ไ้ด้ลืมคุณ permchai หรอกครับ
เป็นคนมาทีหลัง แต่ความตั้งใจสูงมาก ป่านนี้คงถึงหลักพันเหรียญไปแล้ว

ส่งเมลไปบอกเป็นคนแรกๆ ส่งพร้อมๆกันหลายคน แต่บางคนไม่ได้รับ สงสัยจะอยู่ใน Junk Mail
ลองเช็คดู
ขอบคุณอาารย์ซุปครับ ช่วงนี้เมล์มันชอบหล่นไป spam เฉย
โอนเงินให้อาจารย์เรียบร้อยแล้วนะครับ รอเข้าห้องลับด้วยอีกคน

lazongte

• Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2012, 09:31:02 PM »
สักวันนึงผมจะรอเข้าห้องลับด้วยคนครับ ;)

a116

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2012, 12:00:37 PM »
หลังจากไปหาเงินมาหลายวัน วันนี้ได้โอนแล้วครับ  ;D

โอนเงินไป:
บัญชีผู้รับโอน BBL 187-4-211350
ชื่อบัญชี นาย สราวุธ วงศ์สิงห์ทอง / Supersonic
จำนวนเงิน 1,000.00
ค่าธรรมเนียม 20.00

::)