ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม:ทักทายค่ะ  (อ่าน 1659 ครั้ง)

juvia

• Newbie
  • *
ถาม:ทักทายค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 04:32:16 PM »
ขอบคุณที่รับให้เป็นสมาชิกนะคะ ;D  สมัครจนลืมแระ อิอิ อยู่ดีๆ ไปเห็นเมวรับแอดงงเลย มาทักทายกันนะคะ

ปล.เปลี่ยนชื่อล็อคอินได้รึเปล่าคะแบบอยากใช้ชื่อน่ารักๆ อะค่ะ (ไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ)

ขอบคุณมากค่ะ
แมวหาย T_T  คิดถึง

supersonics

• Moderator
  • Hero Member
Re: ถาม:ทักทายค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 04:46:39 PM »
ขอบคุณที่รับให้เป็นสมาชิกนะคะ ;D  สมัครจนลืมแระ อิอิ อยู่ดีๆ ไปเห็นเมวรับแอดงงเลย มาทักทายกันนะคะ

ปล.เปลี่ยนชื่อล็อคอินได้รึเปล่าคะแบบอยากใช้ชื่อน่ารักๆ อะค่ะ (ไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ)

ขอบคุณมากค่ะ

จะเปลี่ยนชื่อก็ได้ครับ
คลิกที่เมนู ข้อมูลส่วนตัว ข้างบน
ใส่รหัสผ่าน แล้วแก้ไขชื่อได้

juvia

• Newbie
  • *
Re: ถาม:ทักทายค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2013, 12:48:24 PM »
ขอบคุณค่ะ

edit/ปล
ขอโทษค่ะขอบคุณช้า (แฮ่ะๆ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2013, 12:53:20 PM โดย juvia »
แมวหาย T_T  คิดถึง