ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมบอร์ดเงียบจังคะ  (อ่าน 5320 ครั้ง)

Doody

• Top Secrets
  • Hero Member
  • *
Re: ทำไมบอร์ดเงียบจังคะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2013, 04:43:29 PM »
คิดถึงอาจารย์ Sup พี่ Doody พี่ Ringo

และขอบคุณพี่ Ringo เป็นพิเศษ ที่สอนผมใช้ Wordpress จนทำให้ผมเอาไปหารายได้ได้หลายบาทเลย หลาย ส

ผมอยากเข้าใต้ดินนะครับ แต่กลัวมันจะ Over อีก เด๋วมันล้นจนไม่เป็นแนวทาง

แต่ถ้าทางนี้นิ่งเมื่อไหร่ มาแน่ครับ คงต้องตามอ่านกันตาลายเลยทีเดียว

แนวทางที่ทำกันอยู่ใต้ดินตอนนี้ คงไม่ over ง่ายๆหรอกครับ คงไปกันยาวหลายปีทีเดียว

B-Boy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2013, 10:09:40 PM »
ขอถามหน่อยสิครับว่าบอร์ดใต้ดิน รบกวนเพื่อนๆช่วยแชร์หน่อยสิครับว่าสอนเกี่ยวกับอะไรบ้า่ง เน้นทำตลาดไหนเป็นหลักครับ ต้องมีความรู้ระดับไหนมาก่อน ผมสนใจอยากเรียนรู้ครับ ขอบคุณครับ

eboo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 05:23:55 PM »
จอมยุทธ์ชุมนุมแอบไปรวมตัวกันนี้เอง