ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุป  (อ่าน 5986 ครั้ง)

patt

• Newbie
  • *
  • If tomorrow never comes..
Re: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 10:31:59 PM »
ขอขอบคุณสำหรับพรทุกประการจากท่านอาจารย์ sup และจากพี่ๆน้องๆทุกคนค่ะ
ขอให้พรที่ให้มานั้นได้เกิดแก่ผู้ให้เป็นทวีคูณนะคะ
และขอให้กุศลช่วยส่งผลให้ได้ประสบความสำเร็จในสิ่งดีงามที่ปราถนากันทุกคนค่ะ

4Azlan

• Top Secrets
  • Full Member
  • *
Re: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 12:04:36 PM »
ขอให้อาจารย์ Sup และเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มีสุขภาพแข็งแรง
สุขสมหวังทั้งการงาน การเงิน และชีวิตครอบครัว ครับ

ปีนี้พวกเรามาช่วยกันโกย ดอลล่า เข้ากระเป๋ากันให้เยอะๆ นะครับ... ;D

tanin

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 05:18:16 PM »
ปี 2556 นี้ ขอให้ พี่ supersonics และ เพื่อนๆ ทุกคน เจอแต่สิ่งดีๆ ให้การงานราบรื่น สุขภาพแข็งแรง เฮงๆ รวยๆ ทุกๆคน ครับ 

mobizz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 03, 2013, 10:03:01 PM »
นานๆมาที สวัสดีปีใหม่ด้วยคนครับ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยจงดลบันดาลให้ทุกท่าน (และข้าพเจ้าด้วย) ให้กิจการรุ่งเรือง ราบรื่น สุขภาพแข็งแรง มีความสุข ร่ำรวยๆ ทั้งปีครับผม

thanya

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 04, 2013, 12:56:11 AM »
ขอให้อาจารย์ซุป และเพื่อนๆในบอร์ดนี้ทุกคน จงมีแต่ความสุขกาย สุขใจ สุขภาพแข็งแรง ประสบพบพานแต่สิ่งดีๆ ในชีวิต. ร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้าครับ

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 06:14:52 PM »
ผมอวยพรรวบยอดกับตรุษจีนเลยครับ ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงนะครับ