ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุป  (อ่าน 5985 ครั้ง)

suwatpo

• Top Secrets
  • Jr. Member
  • *
มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุป
« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 06:04:25 AM »
มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุปกันนะครับ

สวัสดีวันนี้วันปีใหม่
ขอจงให้จงได้สิ่งที่หวัง
คิดอะไรขอให้สมใจกัน
มีเงินพันให้ได้นับไม่ขาดเอย

ขอให้อาจารย์มีความสุข สุขภาพดี เงินทองไหลมาเทมาครับ :)

Mr.B

• Hero Member
  • *
Re: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 06:46:15 AM »
ขอให้ อาจารย์ซุป และ เพื่อนๆ  ทุกๆท่าน
ประสบความสำเร็จในชีวิต  ทั้งทางโลก และทางธรรมครับ

คิดสิ่งใด สมปรารถนา ทุกประการครับ ;)
"Winners never quit quitters never WIN."

"ผู้ชนะไม่เคยล้มเลิก  ผู้ล้มเลิกไม่เคยชนะ"

longtam

• *
Re: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 06:48:57 AM »

ขอให้อ.supersonicsและเพื่อนๆทุกคนมีความสุข มีกำลังกาย

กำลังความคิดที่ดีในปีใหม่ แล้วก็ขอให้ได้ทำความดีกันเยอะๆครับ

ในปีใหม่นี้  :)

supersonics

• Moderator
Re: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 07:35:18 AM »
คำว่า อาจารย์ นี่ไม่รู้ใครตั้ง
ผมไม่อยากได้ตำแหน่งนี้
อยากเป็นแค่รุ่นพี่ที่คอยให้คำแนะนำรุ่นน้องๆแค่นั้น
ิเพราะผมอยู่ในวงการนี้มานานมาก และประสบความล้มเหลวมาก็เยอะมาก
ไม่อยากให้คนมาใหม่ต้องมาล้มลุกคลุกคลาน ฝ่าขวากหนามกันหนักหนาเหมือนสมัยผมเิริ่มต้นใหม่
เป้าหมายก็มีแค่นั้น แต่เรียกกันไปเรียกกันมา กลายเป็นอาจารย์ไปเมื่อไหร่ก็ไม่รู้

ใครกำลังทำงานแนวไหนอยู่ ไม่ว่า mobile, kdp,  หนังสือเด็ก. interactive books
ก็ขอให้ประสบความสำเร็จในแนวทางที่ตัวเองเลือกแล้ว
คงไม่มีใครประสบความสำเร็จได้ทุกแนว แต่ถ้าลองผิดลองถูกมาหลายๆแนว
ในที่สุดมันก็ต้องเจอเข้าสักแนวที่ตัวเราทำได้ดี
ปีที่จะผ่านไป ถ้ายังทำไม่ได้ ปีหน้าก็ขอให้ทำได้
ขอให้ถึง $1000 ต่อเดือนทุกคน
มีรายได้แล้ว ก็แบ่งรายได้ไปทำบุญ ช่วยเหลือผู้อื่นทีเขาลำบากกว่าเราบ้าง

moddum

• Full Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 07:58:21 AM »
ขอให้อ.supersonicsและครอบครัว เพื่อนๆทุกคนมีความสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดปี
ประสบความสำเร็จ ยอดทะลุเป้ากันทุกคนนะครับ

Bigpapa

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 08:12:19 AM »
ขอให้อาจารย์และเพื่อนๆทุกคน มีความสุขสมหวัง สุขภาพดีไร้โรคา ตลอดปีใหม่และตลอดไปด้วยเถิด

panrin

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 08:41:47 AM »
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำต่างๆนาๆ ปีใหม่นี้ก็ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยดลบรรดาลให้ อาจารย์ซุปและครอบครัว พร้อมทั้งเพื่อนๆในบอร์ด จงมีแต่ความสุขตลอดไปนะครับ ทางการมากไปป่าวเรา

kurng

• *
  • เป้าหมายใหม่ ปีนี้ 35000$ ปีที่แล้ว ไม่ได้ตามเป้า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 09:16:37 AM »
ขอพรสิ่งศักดิ์สิทธิ์   อำนวยพร ให้ทุกท่าน

กินอิ่ม
นอนหลับ
ขับถ่ายสะดวก

ตลอดปี และตลอดไป

gamara3

• Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 09:45:20 AM »
ที่กล่าวมาทั้งหมดนั้น สาธุ สาธุ สาธุ

ojogabonitoo

• Sr. Member
  • *
Re: มาร่วมอวยพรวันปีใหม่ให้อาจารย์ซุป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 10:01:43 AM »
ปีหน้า ปีใหม่ ปี 2013

ขอให้ อาจารย์ซุป และเพื่อนๆ ทุกคน (รวมทั้งตัวผมด้วย)
 ;)

มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุข มีตังใช้กันทุกท่านนะครับ ;D

Mrs.Smith

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 10:14:55 AM »
ປີໃຫມ່ຍິນດີທີ່
新年好
masaya bagong taon
새해 복 많이 받으세요
gembira tahun baru
Chúc mừng năm mới
明けましておめでとうございます
heureuse nouvelle année
feliz ano novo
.
.
.
.
.
แหม! ก็พวกเราเด็กInter (ต้องหลายภาษากันหน่อย ต้อนรับAEC 55555)
มีความสุขกันมากๆนะคะ  ;D

เจ๊เอง

lazongte

• Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 11:07:31 AM »
ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ  ในสากลโลก  ที่ท่านอาจารย์ และพี่ๆเพื่อนๆในบอร์ดนับถือ  จงดลบันดาลให้อาจารย์และพี่ๆ เพื่อน  พบแต่ความสุขความเจริญ
คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา  ไร้โรคภัยไข้เจ็บ  รํ่ารวยๆด้วยเถิด  สาธุ!!!!! ;D

run95

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 11:33:20 AM »
ขอให้ อาจารย์ และเพื่อน ๆ ทุกท่านแข็งแรงทั้งกายและใจ
ขอให้ประสบความสุขความสำเร็จในสิ่งที่ทำ กันนะครับ
 ;D ;D ;D

MoonLord

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 11:43:24 AM »
ปีใหม่นี้ขอให้อ.supersonicsและครอบครัว เพื่อนๆทุกท่าน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง รำ่รวยตลอดปี เป้าทะลุกันทุกคนนะครับ :D
Life is Easy. Why Do We Make It So Hard?

newcome

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 12:02:39 PM »
ในวาระดิถึชึ้นปีใหม่นี้ ขอให้ อาจารย์ ซุป ของพวกเรา พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง  ๆ ร่วม อุดมการณ์  ทุก ๆ  คน มีความสุขความเจริญ สุขภาพร่างกาย กำลังใจเข้มแข็ง  สามารถเอาชนะ KDP   Adsense  Click bank และทุก ๆ รูปแบบ ในโลก อินเตอร์เนต เอาเงินเข้าประเทศเราให้ได้มาก ๆ  ตลอดไป นะครับ

ป.ล.  ถ้าใครมีแนวทางใหม่ ๆ ที่ไม่ยากมาก อย่าลืมกระซิบ บอกผมด้วยนะครับ  จะได้ตามไปร่วมอุดมการณ์ด้วย