ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผลความคืบหน้า หลังสัมมนา  (อ่าน 7228 ครั้ง)

run95

• Top Secrets
  • Hero Member
  • *
Re: รายงานผลความคืบหน้า หลังสัมมนา
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 05:20:44 PM »
ผมขอจองที่เกินมาเล่มนึงนะครับอาจารย์
โอนไปแล้วนะครับ
รายละเอียดผม pm ไปแล้วครับ
ขอบคุณครับ
 ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2012, 06:20:20 PM โดย run95 »

supersonics

• Moderator
Re: รายงานผลความคืบหน้า หลังสัมมนา
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 06:42:57 PM »
คุณ LeHuHu ช่วยส่งที่อยู่มาด้วยครับ

ไม่ได้ทำหนังสือเป็นเล่มเสียนาน ที่อยู่ของบางคนก็หายเสียแล้ว
แต่ส่วนมากยังเก็บไว้ดีอยู่
คนไหนที่อยู่หายก็ทวงมาได้จนครบแล้ว
ยังขาดแต่ LeHuHu คนเดียว
(ตั้งแต่บัญชีโดนปิด ก็ไม่มีเสียง ว้ากกกก จากเธออีกเลย บอร์ดนี้ก็ไม่ค่อยเข้ามา)

moddum

• Full Member
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 02:42:28 PM »
อาจารย์ครับ ผมขอจองที่เกินมาด้วย 1 เล่ม วันอังคารกลับถึงกรุงเทพจะรีบโอนค่าหนังสืออย่างด่วน
ขอบคุณมากครับผม

gamara3

• Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 09:08:43 PM »
หนังสือใกล้ถึงบ้านแล้ว
รอ วิดีโอ ครับ

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 05:52:33 PM »

เนื่องจากไปรษณีย์หยุดยาวหลายวัน หนังสือเพิ่งส่งเมื่อตอนเที่ยงวันนี้เอง
อีกสองสามวัน คงเริ่มถึงกันบ้างแล้ว

แต่วิดีโอ ต้องขออัพเดทก่อน
เพราะเพิ่งมีข้อมูลใหม่ มีทางลัดเพิ่มขึ้นมาอีกนิดหนึ่ง จึงต้องขอแก้ไขตรงนี้ก่อน ต้องรออีกสองวัน
ส่วนหนังสือมันพิมพ์ออกไปแล้ว แก้ไขเพิ่มเติมไม่ทัน

พัฒน์ (ringo)

• *
    • #redbubblesunsetdesign
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 10:03:20 PM »
เนื่องจากไปรษณีย์หยุดยาวหลายวัน หนังสือเพิ่งส่งเมื่อตอนเที่ยงวันนี้เอง
อีกสองสามวัน คงเริ่มถึงกันบ้างแล้ว

เพราะเพิ่งมีข้อมูลใหม่ มีทางลัดเพิ่มขึ้นมาอีกนิดหนึ่ง จึงต้องขอแก้ไขตรงนี้ก่อน ต้องรออีกสองวัน
ส่วนหนังสือมันพิมพ์ออกไปแล้ว แก้ไขเพิ่มเติมไม่ทัน

ช่วยตั้งกระทู้สำหรับหนังสือ ที่แก้ไขเพิ่มเติมข้อมูลใหม่ไม่ทันคงจะดีไม้น้อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2012, 10:05:22 PM โดย ringo »

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 10:31:58 PM »

ช่วยตั้งกระทู้สำหรับหนังสือ ที่แก้ไขเพิ่มเติมข้อมูลใหม่ไม่ทันคงจะดีไม้น้อยครับ

ในหนังสือ ผมบอกวิธีทำ book app โดยใช้ Template แบบ HMTL
ซึ่งกว่าจะเสร็จแต่ละหน้า ช้ามาก กว่าจะทำเสร็จทุกขั้นตอน ทั้ง HTML และ .apk เล่มละ 2 ชั่วโมง
แต่ผมเพิ่งไปเจอ Wordpress theme ฟรี ที่ทำออกมาได้ใกล้เคียงกัน
และเร็วกว่ากันมาก อาจจะไม่สวยงามเท่า แต่ความเร็วกินขาดเลย
เลยต้องรื้อวิดีโอตัวเก่าออก เพื่ออธิบายใหม่

อาจต้องไปเปิดอีกกระทู้อย่างที่คุณริงโก้ว่า เพราะบางคนดูจากหนังสืออย่างเดียว

กำลังจะลองโม Theme ตัวนี้ดู เผื่อมันจะออกมาดีกว่าเดิม

Aff08

• Email Marketing
  • Newbie
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 10:53:56 PM »
ขอจองที่เกินมาด้วยนะครับ ติดตามมาโดนตลอดครับ

Mr.B

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 02:03:47 AM »
ถ้าต้องมีค่าใช้่จ่ายอะไรเพิ่มเติม  ก็บอกรายละเอียดพวกผมได้เลยนะครับ อ.ซุป

ขอบพระคุณมากๆครับ สำหรับ วิชาความรู้ที่อาจารย์ได้ทุ่มเทมอบให้มาตลอดครับ
 ;)
"Winners never quit quitters never WIN."

"ผู้ชนะไม่เคยล้มเลิก  ผู้ล้มเลิกไม่เคยชนะ"

nearly

• App Express
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 10:35:36 AM »

รับทราบครับ  :D

LeHuHu

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2012, 04:17:17 PM »
คุณ LeHuHu ช่วยส่งที่อยู่มาด้วยครับ

ไม่ได้ทำหนังสือเป็นเล่มเสียนาน ที่อยู่ของบางคนก็หายเสียแล้ว
แต่ส่วนมากยังเก็บไว้ดีอยู่
คนไหนที่อยู่หายก็ทวงมาได้จนครบแล้ว
ยังขาดแต่ LeHuHu คนเดียว
(ตั้งแต่บัญชีโดนปิด ก็ไม่มีเสียง ว้ากกกก จากเธออีกเลย บอร์ดนี้ก็ไม่ค่อยเข้ามา)

55555 จาก "ว้ากกกก" เป็น "จ้ากกกกก" แทนค่ะอาจารย์
ส่งที่อยู่ให้แล้วค่ะ 
เตรียมไประเบิดเถิดเทิงอยู่ค่ะ  ;D