ผู้เขียน หัวข้อ: amazon กำลังทำอะไรกับpd ครับ  (อ่าน 5356 ครั้ง)

lazongte

• Top Secrets
  • Sr. Member
  • *
Re: amazon กำลังทำอะไรกับpd ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 11:08:05 AM »
ของผมหนังสือเขียนเอง   3 วันแล้ว ยัง In review อยู่เลย
ของผมส่งไปวันศุกร์เพิ่งได้วางขายเมื่อวาน
อีกเล่มแก้ไขข้อมูลใหม่ก็ยัง Inreview อยู่เลย
เก็บเงินก่อนไม่ว่ากลัวจะเป็นแบบเงินก็เก็บ แล้วนึกจะแบนก็แบนนี่สิ
อันนี้น่ากลัว
เป็นแบบนี้ก็แย่ซิครับ  เสียเงินแล้วยังเสียแอคเค้าอีก
มีแต่อเมซอนที่ได้  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2012, 03:43:31 PM โดย lazongte »

kurng

• Hero Member
  • *
  • เป้าหมายใหม่ ปีนี้ 35000$ ปีที่แล้ว ไม่ได้ตามเป้า
Re: amazon กำลังทำอะไรกับpd ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 11:11:18 AM »
ของผมหนังสือเขียนเอง   3 วันแล้ว ยัง In review อยู่เลย
ของผมส่งไปวันศุกร์เพิ่งได้วางขายเมื่อวาน
อีกเล่มแก้ไขข้อมูลใหม่ก็ยัง Inreview อยู่เลย
เก็บเงินก่อนไม่ว่ากลัวจะเป็นแบบเงินก็เก็บ แล้วนึกจะแบนก็แบนนี่สิ
เป็นแบบนี้ก็แย่ซิครับ  เสียงเงินแล้วยังเสียแอคเค้าอีก

กรณีนี้ ผมว่า อาจเกิดได้ยาก  เพราะไม่งั้น เกิดคดีฟ้องร้อง กันขึ้นแน่

run95

• Hero Member
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2012, 11:17:47 AM »
เป็นแบบนี้ก็แย่ซิครับ  เสียงเงินแล้วยังเสียแอคเค้าอีก

กรณีนี้ ผมว่า อาจเกิดได้ยาก  เพราะไม่งั้น เกิดคดีฟ้องร้อง กันขึ้นแน่
ผมอาจจะมองในแง่ร้ายไปหน่อย
จริงอย่างคุณ kurng ว่าครับ ถ้าเค้าทำอย่างผมว่ามันคงไม่งามแน่ ๆ