ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้ทำ kdp แล้วครับหลังจากโดนแบน  (อ่าน 2330 ครั้ง)

sarode

• Newbie
  • *
    • งานออนไลน์จ่ายจริง
ไม่ได้ทำ kdp แล้วครับหลังจากโดนแบน
« เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 09:05:07 AM »
จ้างเขียนก็แล้วยังขายไม่ออกเลย :'( เลยมาลองงานใหม่

เปิดโอกาสทางธุรกิจ ให้กับบุคคลทั่วไป  ที่ไม่มีความรู้ทางเว็บไซต์ 
นี่คืองานออนไลน์ที่ใครๆก็ทำได้
ระบบการทำงานผ่านเน็ต100% รายได้มากกว่า 50,000 ใน 12 เดือน

• Administrator
  • Newbie
Re: ไม่ได้ทำ kdp แล้วครับหลังจากโดนแบน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2012, 07:08:26 PM »
เพื่อความเหมาะสม
หากต้องการโปรโมทสินค้าหรือบริการ ขอให้ใส่ลิงค์ที่ลายเซ็น
ผมได้ลบเนื้อหาที่เป็นการโฆษณาออกไปแล้ว