ผู้เขียน หัวข้อ: หนังสือทำเองกับปริมาณการส่ง  (อ่าน 3441 ครั้ง)

wicht

• Top Secrets
  • Jr. Member
  • *
หนังสือทำเองกับปริมาณการส่ง
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 08:56:05 PM »
สวัสดีครับพี่ซุปและทุกท่าน
มีข้อสงสัยบางประการครับ ตอนนี้ผมทำหนังสือทำเองนะครับไม่เกี่ยวกับ pd ครับ คือผมกะไม่ถูกครับว่าเราควรส่งหนังสือกี่เล่มดีเพื่อที่ทาง kdpจะไม่เพ่งเล็งเรามาก ของผมกะว่าเดือนละ 2 เล่มครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ

Doody

• Hero Member
  • *
Re: หนังสือทำเองกับปริมาณการส่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:35:41 PM »
สวัสดีครับพี่ซุปและทุกท่าน
มีข้อสงสัยบางประการครับ ตอนนี้ผมทำหนังสือทำเองนะครับไม่เกี่ยวกับ pd ครับ คือผมกะไม่ถูกครับว่าเราควรส่งหนังสือกี่เล่มดีเพื่อที่ทาง kdpจะไม่เพ่งเล็งเรามาก ของผมกะว่าเดือนละ 2 เล่มครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
เดือนละสองเล่มเขาไม่เพ่งเล็งหรอกครับ
ไม่เกินวันละ 20 เล่ม ถือว่าเป็นระดับที่เขารับได้
ถ้าเกินวันละยี่สิบ bot มันจะเริ่มจับตาแล้ว ว่าเจ้านี่ spam หรือเปล่า

wicht

• Jr. Member
  • *
Re: หนังสือทำเองกับปริมาณการส่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 11:59:01 AM »
ขอบคุณครับ คุณ Doody