ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องลับ เปิดแล้ว!!! กรุณาอ่านข้อตกลง  (อ่าน 22405 ครั้ง)

kurng

• Top Secrets
  • Hero Member
  • *
  • เป้าหมายใหม่ ปีนี้ 35000$ ปีที่แล้ว ไม่ได้ตามเป้า
Re: ห้องลับ เปิดแล้ว!!! กรุณาอ่านข้อตกลง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 01:15:46 PM »
ขอรับสิทธิ์นี้ด้วยความเต็มใจ

ผมโอนตังแล้วนะครับ อาจารย์

ไปดู ของลับด้วยคน  ฮา ๆ

dek_mai

• Jr. Member
  • *
Re: ห้องลับ เปิดแล้ว!!! กรุณาอ่านข้อตกลง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 02:49:14 PM »
อ้างจาก:  link=topic=23.msg289#msg289 date=1336608776

ผู้มีสิทธิ์ก่อน
1) บุคคลที่เคยไปร่วมสัมมนา Kindle ที่ Hip Hotel (ผมรู้จักแทบทุกคน)

วันนั้นผมรับฟังอย่างเดียว ไม่ได้พูดคุยกับ ท่าน อ.ซุป โดยตรง  ไม่ทราบว่าผมจะมีสิทธิ์หรือป่าวครับ   :)

ผมคุ้นชื่อดี  แต่ไม่แน่ใจว่าคนไหน เพราะคนเยอะมาก
แต่เชื่อว่ามาด้วยความตั้งใจ  เพราะไม่ได้อยู่ในกรุงเทพ ยังอุตส่าห์มา
ท่านมีสิทธิ์โดยสมบูรณ์ครับ

ขอบคุณที่ให้โอกาสครับ  ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ รายละเอียดแจ้งไปทาง PM ;D
ล้มแล้วไม่ลุก ก็มีแต่คนตายเท่านั้น!!!

recoilz

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:28:23 PM »
โอนเงินให้แล้วครับ  ขอเข้าห้องแห่งความลับด้วยคนครับ

run95

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:52:25 PM »
ผมจะรอจนกว่าจะถึงวันนั้นครับ  ;D
ตอนนี้ต้องตั้งใจทำงานให้มากกว่านี้หน่อย
ลูกปิดเทอมวัน ๆ วุ่นวายอยู่กับเจ้าหล่อนนี้แหล่ะ  ;D

zaanook

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 04:53:26 PM »
โอนเงินให้แล้วครับ ;D ตามติดกัดไม่ปล่อยครับ ยังไงจะเอาเงินจากฝรั่งให้ได้ให้เข็ด
อ.ซุปกับห้องแห่งความลับ

artitpoo

• Full Member
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 06:23:16 PM »
ยังงัยก็อย่าลืมห้องบนดินด้วยนะครับ
อาจจะก้าวช้าขอให้ได้ก้าว

Doody

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 06:44:59 PM »
ยังงัยก็อย่าลืมห้องบนดินด้วยนะครับ

ห้องบนดินก็ยังคงอยู่ ไม่ไปไหน
แต่เมื่อกี้แว่บลงไปดูห้องใต้ดินแป๊บนึง ต้องร้องว้ากกก ว้ากกก ออกมาสองที
เปิดกะโหลกตูอีกแล้ว

newcome

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 07:23:58 PM »
เขาไปดูที่ไหนกันเหรอครับ

IM Man

• *
  • "ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน"
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 08:07:40 PM »
เขาไปดูที่ไหนกันเหรอครับ
ไปที่หน้า home ครับ แล้วจะเห็น  ;)
ไว้เตือนสติกันนะครับ

IM Man

• *
  • "ความแน่นอน คือ ความไม่แน่นอน"
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 08:10:50 PM »
แค่ความรู้ที่ห้องบนดิน, หนังสือ, vdo ของอาจารย์ซุป
เพื่อนๆ ของเราก็ทำเงินกันเป็นแสนบาทต่อปีแล้วครับ

แต่ไม่ใช่ผมนะครับ  ;D
แต่สักวันผมจะไปให้ถึงจุดนั้นครับ   ;)
ไว้เตือนสติกันนะครับ

world

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 08:50:24 PM »
คึกคักดีนะครับห้องนี้  ;D

manissa

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 08:59:19 PM »
ยังไม่ตกขบวนใช่ไหมค่ะ
เพิ่งตามบอร์ดมาค่ะ

ขอใช้สิทธิ์ มีหนังสือทุกเล่ม แถมยังไปสัมนามาด้วยค่ะ
แต่อายๆ นะคะเนี่ย มีครบทุกอย่าง แต่รายได้ ยังไม่ไปไหนค่ะ (เพิ่งได้เงินก้อนแรก โอนมาเมื่อเดือนก่อนเองค่ะ)

มันอยู่ที่ตัวคนล้วนๆ เลย  :'(  แต่ต่อไปนี้จะเต็มที่ค่ะ

เดี๋ยวไปโอนเงินพรุ่งนี้ แล้วจะมาแจ้งอีกครั้งนะคะ
เรื่องเผยแพร่ที่อื่น  ไม่มีโอกาสเลยค่ะ เพราะไม่รู้จักใครในวงการนี้เลย  เพื่อนๆ เห็นเราทำอะไรในเนต มีแต่คนงง ถามเราว่า ได้เงินจริงๆ เหรอ -"-

ขอฝากตัวด้วยค่ะ^^

permanentrich

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 09:03:22 PM »
Paypal เท่าไหร่ครับ อาจารย์  :D

Mrs.Smith

• Full Member
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 09:04:02 PM »
โอนแล้วค่ะ อาจารย์ วันนี้ เวลา 15.19 น.
อยากตามเข้าไปดูบ้างแล้ว ขอบคุณมากค่ะ

kim

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 09:10:45 PM »
งานนี้คงต้องขอบายซะแล้ว เพราะรู้ตัวว่าไม่ได้มีความรู้พอที่จะโพสอะไรได้มากขนาดนั้น(เป็นพวกนางอาย ไม่อยากเปิดเผยตัว) และบอร์ดเก่าก็ติดตามอ่านอย่างเดียว ไม่เคยโพส เพราะเวลาติดปัญหา ทุกอย่างก็มีคำตอบไว้อยู่แล้ว เนื่องจากทุกคนเจอเหมือนกัน

แต่ก็อาจจะดี ที่ถึงเวลาต้องผจญภัยด้วยตัวเองบ้างแล้ว หาภาษาไทยไม่ได้ ก็ต้องคัมภีร์ต่างประเทศ