ผู้เขียน หัวข้อ: ClickBank 2015  (อ่าน 56839 ครั้ง)

lazongte

• Top Secrets
  • Sr. Member
  • *
Re: ClickBank 2015
« ตอบกลับ #210 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 08:58:02 AM »
เข้า ห้องลับชาว Amazon  ด้วยคนครับอาจารย์
โอนผ่าน k-bank ธ.กสิกร ไปแล้ว วันนี้ครับ
900.04  บาท

supersonics

• Moderator
  • Hero Member
« ตอบกลับ #211 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 09:37:25 AM »
เข้า ห้องลับชาว Amazon  ด้วยคนครับอาจารย์
โอนผ่าน k-bank ธ.กสิกร ไปแล้ว วันนี้ครับ
900.04  บาท

เพื่อนเรารุ่นเก่าแก่ หยุดทำ IM เพื่อไปเลี้ยงลูกเสียนาน
ป่านนี้ลูกชายคงโตเป็นหนุ่มแล้ว ยินดีต้อนรับกลับมาอีกครั้งครับ

lazongte

• Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #212 เมื่อ: เมษายน 04, 2017, 10:53:00 AM »
900.04  บาท

เพื่อนเรารุ่นเก่าแก่ หยุดทำ IM เพื่อไปเลี้ยงลูกเสียนาน
ป่านนี้ลูกชายคงโตเป็นหนุ่มแล้ว ยินดีต้อนรับกลับมาอีกครั้งครับ

ขอบคุณครับอาจจาย์ ผมแอบเข้ามาอ่านอยู่เรื่อยๆ แต่ไม่ค่อยมีเวลาทำ เพราะต้องเลี้ยงลูก+ช่วยงานที่บ้าน
ตอนนี้ลูกชายจะ 5 ขวบแล้ว เริ่มมีเวลาเหลือบาง ขอกลับมาลงสนามลุยกันอีกสักตั้งครับ อิอิ
คิดถึงอาจารย์ และพี่ๆทุกคนที่ค่อยให้ความช่วยเหลือมาตลอดครับ

jellyz

• Youtube CC
  • Newbie
  • *
« ตอบกลับ #213 เมื่อ: เมษายน 10, 2017, 09:40:27 AM »
โดน Bing Ads แบนเช้านี่ครับ ชีวิตผมชั่งผูกพันะ์กับการแบนเหลือเกิน

หลังจากได้คูปองจ่าย $25 แล้วจะได้เครดิต $100 ผมก็เพิ่งสมัคร Bing เมื่อวานครับ ตอมขั้นตอนในอีเมล์เค้าบอกให้สมัคร แล้วใส่ Code พอผมสมัครเสร็จ ผมเลือกชำระเงินแบบ Pre-Payment แล้วก็ใส่เงินผ่าน Paypal ไป $25 แล้วผมก็ใส่ Code ตามขั้นตอนในอีเมล์เลย ปรากกฏระบบบอกว่าใส่ Code ไม่ได้ ผมเลยติดต่อ Support ผ่าน Live Chat บอกขอคืนเงินหน่อย เพราะผมอ่านใน Help เค้าบอกจะใส่ Code ได้ควรเป็น Post-Payment เดี๋ยวผมจะสมัครใหม่แล้วเลือกชำระเงินเป็น Post-Payment เค้าก็บอกว่าไม่ว่าจะเป็นแบบ Pre หรือ Post ก็ใส่ Code ได้ทั้งนั้น ยิ่งโอนออนไลน์ก็ยังเข้าเงื่อนไข ไล่ไปไล่มาเค้าบอกว่า Run Ads ให้ครบ $25 ก่อนเดี๋ยวระบบจะใส่คูปองให้เองโดยอัตโนมัติ ผมก็ขอบคุณฝ่ายซับพอร์ตไป แต่ผมก็บ่นเล็กน้อยว่าในอีเมล์ บอกให้สมัครแล้วใส่ Code ได้เลย แล้วใช้ครบ $25 ระบบค่อยใส่ $100 เหรียญให้ ไม่ใช่ใช้ $25 แล้วค่อยมาใส่ Code ถึงจะได้ $100 จากนั้นก็ขอบคุณฝ่ายซับพอร์ตไปอีกรอบ แล้วก็ Run Ads ตามปกติ

เช้าวันนี้ได้อีเมล์ว่าได้รับคืนเงินจาก Microsoft ก็งงๆเช็คเวลาโอนกลับก็เที่ยงคืน 1 นาที พอไปล๊อคอิน Bing Ads โดนแบนซะงั้น แค่บ่นให้ Live Chat Support ว่าขั้นตอนไม่เหมือนในอีเมล์เท่านั้น โหดจริงๆ ไม่รู้ว่าสมัครอีกอีเมล์ ชื่อที่อยู่เหมือนกันจะโดนแบนมั้ยนะ

Easychill

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #214 เมื่อ: เมษายน 23, 2017, 12:01:49 AM »
สวัสดีครับ อ.supersonics และเพื่อนๆ ทุกท่าน

พอดีวันก่อนนู้นนน ได้คุยกับคุณแบงค์ jellyz ในเฟส คุณแบงค์พูดถึงบอร์ดนี้ขึ้นมา
วันนี้เลยแวะเข้ามาทักทาย พร้อมกับทบทวน+หาความรู้ใหม่ๆ ด้วยซะเลย

เพิ่งเห็นว่าโดนพาดพิงจากคุณแบงค์ด้วย และรู้สึกเป็นเกียรติมากที่อ.ยังจำผมได้
และก็ถือโอกาสขอฝากเนื้อฝากตัวที่นี่อีกครั้งนะครับ

หนุ่ม

jellyz

• Youtube CC
  • Newbie
  • *
« ตอบกลับ #215 เมื่อ: เมษายน 23, 2017, 12:07:31 PM »
^ เย้ๆๆๆคุณหนุ่มกลับมาแล้ว

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #216 เมื่อ: เมษายน 23, 2017, 01:19:33 PM »
จำคุณหนุ่มกับคุณแบงค์ได้ดีครับ
ยังคิดถึงวันเก่าๆสมัยอยู่บอร์ดโน้น สนุกมากครับ คนเยอะ คึกคักดี
บอร์ดนี้เป็นบอร์ดเล็กๆ มีคนเข้ามาจริงๆแต่ละวันละสิบกว่าคน แต่พวกเราก็ยังเหนียวแน่นเหมือนเดิม
คิดถึงเพื่อนร่วมรุ่นนับร้อยเมื่อเกือบสิบปีก่อน คงล้างมือจากวงการนี้กันไปเสียมากแล้ว

ชาลี

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #217 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 11:39:12 AM »
อาจารย์ซุป ครับ
               clickbank เป็นแนว email marketing  ใช่ไหมครับ  ราคาเท่าไรครับ
ส่วน amazon เป็นแนวไหนครับ ราคาเท่าไร  ขอบคุณครับ

longtam

• *
« ตอบกลับ #218 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2017, 10:01:20 AM »
เป็นอย่างไรกันบ้างครับ มีใครทำclickbankกันไปถึงไหนบ้างแล้วครับ  8)