ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้จะมีสัมมนาหรือเปล่า  (อ่าน 12163 ครั้ง)

supersonics

• Moderator
  • Hero Member
Re: ปีนี้จะมีสัมมนาหรือเปล่า
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:48:30 PM »
เข้ามารีเฟรซ รออ่านค่ะ ^^

หนังสือจะช้าไปประมาณสองวันครับ  บางบทต้องรื้อใหม่เพราะข้อมูลมันเปลี่ยนไป สิ่งที่เขียนไว้ทีแรกมันไม่เหมือนเดิมเสียแล้ว
ถ้าจะต้องช้าไปหลายวัน ก็อาจจะทยอยส่งให้เป็นตอนๆเหมือนปีที่แล้ว อ่านบทที่เสร็จแล้วก่อน ฉบับสมบูรณ์ค่อยมาทีหลัง

goong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 10:53:20 PM »

หนังสือจะช้าไปประมาณสองวันครับ  บางบทต้องรื้อใหม่เพราะข้อมูลมันเปลี่ยนไป สิ่งที่เขียนไว้ทีแรกมันไม่เหมือนเดิมเสียแล้ว
ถ้าจะต้องช้าไปหลายวัน ก็อาจจะทยอยส่งให้เป็นตอนๆเหมือนปีที่แล้ว อ่านบทที่เสร็จแล้วก่อน ฉบับสมบูรณ์ค่อยมาทีหลัง

ขอบคุณค่ะ ;D

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มกราคม 13, 2017, 07:43:27 PM »

ขอบคุณค่ะ ;D

หนังสือฉบับ pdf จะส่งให้ตอนเย็นวันอาทิตย์ ส่วนฉบับเป็นเล่มจะส่งให้ปลายเดือน
ขอเวลาแก้ไขอีกสองวัน เนื่องจากการทำหนังสือเมื่อส่งไปแล้วถือว่าจบเลย ไม่มีการกลับมาทบทวนอีก จึงต้องการให้ข้อมูลถูกต้องที่สุด
ไม่เหมือนกับการเปิดห้องลับเฉพาะ  ที่พอมีการเปลี่ยนแปลงอะไรเกิดขึ้นก็กลับมาอัพเดทข้อมูลอยู่ได้เรื่อยๆ ผ่านไปปีสองปีก็ยังอัพเดทได้

Doody

• Top Secrets
  • *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 06:12:58 PM »

หนังสือฉบับ pdf จะส่งให้ตอนเย็นวันอาทิตย์ ส่วนฉบับเป็นเล่มจะส่งให้ปลายเดือน
ขอเวลาแก้ไขอีกสองวัน เนื่องจากการทำหนังสือเมื่อส่งไปแล้วถือว่าจบเลย ไม่มีการกลับมาทบทวนอีก จึงต้องการให้ข้อมูลถูกต้องที่สุด
ไม่เหมือนกับการเปิดห้องลับเฉพาะ  ที่พอมีการเปลี่ยนแปลงอะไรเกิดขึ้นก็กลับมาอัพเดทข้อมูลอยู่ได้เรื่อยๆ ผ่านไปปีสองปีก็ยังอัพเดทได้

วันนี้เสร็จทันหรือเปล่าครับ กำลังรออ่านอยา่งใจจดใจจ่อ

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 08:10:19 PM »

วันนี้เสร็จทันหรือเปล่าครับ กำลังรออ่านอยา่งใจจดใจจ่อ

พอดีมีเพื่อนมาเยี่ยมจากต่างจังหวัด แทนที่วันหยุดนี้จะว่างเลยไม่ว่างเสียอีก ทำให้หนังสือเสร็จช้าไปอีกนิด
แต่ก็เหลืออีกนิดเดียวแล้ว ถ้าเสร็จคืนนี้ก็คงดึกมากๆ ถ้าคืนนี้ไม่เสร็จก็พรุ่งนี้ละครับ

Doody

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 08:35:26 PM »

พอดีมีเพื่อนมาเยี่ยมจากต่างจังหวัด แทนที่วันหยุดนี้จะว่างเลยไม่ว่างเสียอีก ทำให้หนังสือเสร็จช้าไปอีกนิด
แต่ก็เหลืออีกนิดเดียวแล้ว ถ้าเสร็จคืนนี้ก็คงดึกมากๆ ถ้าคืนนี้ไม่เสร็จก็พรุ่งนี้ละครับ

ไม่เป็นไรครับ แค่ถามดูเท่านั้นแหละครับ
ถ้าเสร็จก็ดี ถ้ายังไม่เสร็จก็ทำให้สมบูรณ์เสียก่อน ไม่ต้องรีบร้อน
เพราะปล่อยแล้วเรียกกลับมาแก้ไขไม่ได้อีกอย่างที่อาจารย์ว่า

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 08:04:37 AM »

ไม่เป็นไรครับ แค่ถามดูเท่านั้นแหละครับ
ถ้าเสร็จก็ดี ถ้ายังไม่เสร็จก็ทำให้สมบูรณ์เสียก่อน ไม่ต้องรีบร้อน
เพราะปล่อยแล้วเรียกกลับมาแก้ไขไม่ได้อีกอย่างที่อาจารย์ว่า

ตอนนี้เสร็จแล้วครับ แก้ไขจนลงตัวแล้ว เดี๋ยวเย็นนี้จะส่งลิงค์ไปให้ทุกคนที่ลงชื่อไว้ มีกันประมาณ 15 คน
ส่วนเป็นเล่มคงได้ปลายเดือนนี้หรืออย่างช้าต้นเดือนหน้า

newcome

• *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 08:52:30 AM »
ยอดเยี่ยมครับ อาจารย์
ผมก็อยากรู้ว่า ปี Thailand 4.0  นี้ อาจารย์ มีของขวัญอะไรให้พวกเราบ้างครับ
(จริงๆ แล้ว ที่อาจารย์ ให้มาผมก็ยังทำไม่ได้สักอย่างเลยครับ...)

ขอบคุณครับอาจารย์ ที่กรุณาพวกเรามาโดยตลอดหลายปีที่ผ่านมา

goong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 01:13:00 PM »
เย้!! จะได้อ่านแล้ว ขอให้พวกเราทำสำเร็จตามที่อาจารย์ให้ไว้ทุกคนนะคะ ^^

supersonics

• Moderator
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 06:41:14 PM »
เย้!! จะได้อ่านแล้ว ขอให้พวกเราทำสำเร็จตามที่อาจารย์ให้ไว้ทุกคนนะคะ ^^

ประมาณสองทุ่มจะส่งลิงค์ไปให้

Jack Sparrow

• Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 02:23:51 PM »
P2P ที่อาจารย์บอกไว้ในหนังสือ ผมเองก็อยากจะเอามาขยายในแบบของผม คงไม่โด่งดังเท่าเนตไอดอลเขา ผมเห็นหลายแฟนเพจและยูทูป ทำในแนวที่เขาถนัดเช่นทำอาหาร ออกกำลังกาย ผมหาแนวได้แระ ก็ต้องลองทำดู กะว่าจะไปฝึกเรื่อง content และ theme ให้ดูดึงดูด ถ้าเสร็จแล้วจะลองเอามาให้เพื่อนๆในนี้มารีวิวบ้าง อิอิ

jayjay

• IG Marketing
  • *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 08:57:07 PM »
อ่านหนังสือเวอร์ชั่น pdf จบแล้วครับเมื่อคืนนี้ ได้เปิดโลกทัศน์อีกหลายอย่าง
ตอนนี้ผมก็พอมีรายได้อยู่บ้างจาก shopify+bing ads แต่พออ่านจบแล้ว อยากทำ clickbank อีกอย่างหนึ่ง
ตั้งแต่ไม่มี article marketing ไม่ได้ทำเสียนานแล้วเหมือนกัน