ผู้เขียน หัวข้อ: แจกอีบุ๊ก รวมคำแปล Categories ของ KDP ค่ะ  (อ่าน 6065 ครั้ง)

juvia

• Newbie
  • *
แจกอีบุ๊ก รวมคำแปล Categories ของ KDP ค่ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2013, 10:00:02 PM »
ผลงานรังสรรค์ 7 วันค่ะ แจกนะคะ เชิญเอาไปใช้ตามสบาย

คลิกดาวน์โหลดที่นี่เลยค่ะ

ถ้ามีตรงไหนแปลผิดก็ช่วยแปะไว้ในเมนท์นะคะ เพื่อนฝูงทุกท่านจะได้ช่วยกัน update ได้

ปล.ขออภัยที่ตั้งกระทู้หมวดนี้ค่ะ แบบไม่ทราบจะตั้งหมวดไหนดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2013, 09:17:26 PM โดย juvia »
แมวหาย T_T  คิดถึง